Mô tả

JHA-IF24-SC20H là thiết bị chuyển mạch – Switch công nghiệp không quản lý với 4 cổng Ethernet + 2 cổng quang (Single mode, Dual fiber, SC, 20KM) của hãng JHA Technology được MC&TT phân phối và bảo hành chính hãng tại thị trường Việt Nam.

JHA-IF24-SC20H có vỏ kín hoàn toàn chống bụi (cấp bảo vệ IP40), bảo vệ quá dòng, quá điện áp và EMC, đầu vào nguồn kép dự phòng cũng như thiết kế cảnh báo thông minh tích hợp có thể giúp nhân viên thuê chính của hệ thống giám sát hoạt động của mạng, điều này có thể làm việc đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt và nguy hiểm.

JHA-IF24H hỗ trợ 2 cổng quang 100Base-FX và 4 cổng Ethernet 10/100Base-T(X). Nó hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC, RoHS, vỏ kim loại chắc chắn có độ bền cao, đầu vào nguồn (DC10-58V). Switch hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x với 10/100Base-T(X), full/half-duplex và tự động thích ứng MDI/MDI-X, nhiệt độ hoạt động -40-85℃ có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu môi trường công nghiệp, cung cấp giải pháp kinh tế và đáng tin cậy cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Tính năng

  • Hỗ trợ 2 cổng quang 100Base-FX và 4 cổng Ethernet 10/100Base-T(X).
  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x.
  • Plug-and-play, 10/100Base-T(X), song công hoàn toàn/bán phần, tự động thích ứng MDI/MDI-X.
  • Thiết kế chip công nghiệp, bảo vệ ESD 15kV, bảo vệ đột biến 8kV.
  • Nguồn dự phòng DC10-58V, bảo vệ phân cực ngược.
  • Thiết kế công nghiệp cấp 4, nhiệt độ hoạt động -40-85°C.
  • Vỏ hợp kim nhôm được xếp hạng IP40, gắn DIN-Rail.

Thông số kỹ thuật

Protocol Standard

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x

Flow Control

IEEE802.3x flow control, back press flow control

Switching Performance

VLAN support and quantity:Support 16 VLAN IDs

Transmission Mode: Store and Forward

Packet Buffer Size: 448K

Exchange capacity:1.6Gbps

MAC Table Size: 1K

Delay Time: < 10μs

Ethernet Port

10/100Base-T(X) auto speed control, full/half duplex and MDI/MDI-X auto-adaptation
Fiber Port 100Base-FX fiber port

LED Indicator

Power indicator: PWR (green);

Optical port: FX (green);

Network port indicator: yellow(100 or POE) Green (Link)

Power Supply

Input Voltage: DC10-58V/AC 100-240V 50-60HZ

Connector: 3P Phoenix terminal, dual power supply redundancy

Full Load: <4W

Protection Mechanism: overload protection, reverse connection protection, redundancy protection

Mechanical Structure

Shell: IP40 protection, aluminum alloy housing

Dimension: 130*94*35mm( L*W*H )

Weight: 0.5KG

Installation: DIN-Rail mounting, wall mounting

Operating Environment

Operating Temperature: -40-85°C

Storage Temperature: -40-85°C

Ambient Relative Humidity: 5%-95% (non-condensing)

Industry Standards

IEC 61000-4-5 Level 3 (4KV/2KV) (8/20us)

IEC 61000-4-5 Level 3 (6KV/2KV) (10/700us)

IEC 61000-4-3 Level 3 (10V/m)

IEC 61000-4-4 Level 3 (1V/2V)

IEC 61000-4-6 Level 3 (10V/m)

IEC 61000-4-8 Level4 (30A/m)

IEC 61000-4-11 Level3 (10V)

EMI CLASS A

IEC 61000-4-2 Level 4 (15KV/30KV)

Free fall 0.5m

Certification

CE, FCC, RoHS

MTBF

>100,000 Hours

Thông tin đặt hàng

  • JHA-IF24-SC20H

Unmanaged Industrial Ethernet Switch, 2 100Base-FX and 4 10/100Base-T(X), SC Connector, Single Mode, Dual Fiber, 20Km, DIN-Rail, DC10-58V, -40-85°C Operating Temperature

Tài liệu

Datasheet

Đăng nhập
Đăng ký
Hotline: 0904251826
x